Go downThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Thu May 10, 2012 3:00 pm
zzbibof
zzbibof

Admin

Lời chúc thi tốt
Tags: tuyệt vời nhất, trường đại học, bản thân mình, lời chúc, kỳ thi, tự tin, thành công, thật tốt, bước vào, bạn, điểm, gửi, đến, quan
Các bạn sĩ tử thân mến!
Mùa hạ - mùa lưu bút, mùa của những lời nói tri ân trước khi ra trường để bước vào môi trường mới, đã làm bạn bâng khuâng với nhiều cung bậc cảm xúc khác nhau? Vui buồn, lưu luyến và áp lực thi cử…?

Kì Thi Tốt nghiệp THPT và sau đó là kì thi Đại Học, Cao Đẳng - những kỳ thi quan trọng đối với những bạn học sinh lớp 12 đang và sắp đến…Các bạn nhà hãy cố gắng giữ gìn sức khoẻ, chú ý ăn đủ bữa, ngủ đủ giấc nhé…! Có như vậy, kỳ thi sẽ làm các bạn háo hức, mong chờ hơn là lo lắng.
Đến với kỳ thi năm 2011, Bản thân mình nói riêng và toàn thể BTV vietbao.vn chân thành gửi tới các bạn một lời chúc tuyệt vời nhất. Chúc các bạn bước vào phòng thi với niềm:

Tự tin - Lạc quan - Biết cách - Kiến thức – May mắn!
Còn nếu bạn muốn gửi một lời chúc, một lời nhắn gửi, động viên, hay đơn giản chỉ là những sẻ chia cảm xúc trước những giờ thi cam go, sao bạn không nhân dịp này để gửi tới bạn bè, anh/chị em những lời yêu thương đấy.
Bạn có thể chia sẻ tất cả những cảm xúc của mình về kỷ niệm, những dấu mốc đáng nhớ của những năm tháng học trò, hay đơn thuần chỉ là những nhắn gửi dặn dò vào ô commnent ngay dưới topic này, và chúng tôi sẽ là nhịp cầu gửi đến những người bạn của bạn . Mad santa

Về Đầu TrangThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

« Xem bài trước | Xem bài kế tiếp »

Quyền hạn của bạn:

Bạn không có quyền trả lời bài viết